YIPPY เวบไซต์สำหรับคนหัวใจยิปปี้^^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า"

2 posters

Go down

แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า" Empty แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า"

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 25, 2009 7:59 pm

อย่าคิดว่าคุณจะได้อ่านกันทุกคน หาก"บร๊ะเจ้าโจ๊ก"ไม่ได้เลือกคุณ คุณก็ไม่มีสิทธิ์ที่จะได้อ่าน

แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า" 5906510

ม... ไม่น่าเชื่อจริงๆ ว่าจะออกมาได้= ="

ของ สนพ. เนชั่น นะครับ(ตอนแรกหาไม่เจอ มันเอาตราเนชั่นซะเล็ก- -")
ถ้าซื้อในงานหนังสือมันจะมีสองแบบ คือ แบบมีลายเซ็น กับ ไม่มีลายเซ็น ครับ(อย่างตัวอย่างข้างบนเป็นแบบมี ของผมก็มี แล้วก็ท่าทางจะเหลือเยอะ)

มันจะรู้มั้ยว่า เหตุมันเกิดจากคำว่า

"บระเจ้ามั้ยล่ะ บระเจ้ามั้ย"

ในเว็บเด็กดี ลามไปประมูล ลามไปอันวิกีพีเดีย แล้ว ลามไปพันทิป

--------------------
บระเจ้ามั้ยล่ะ บระเจ้ามั้ย cheers
Admin
Admin
Admin

http://yippy.forumnord.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า" Empty Re: แมร่ง...มันเอาจนได้ ไอ้โจ๊ก " แนะนำหนังสือ ..."เขาเรียกผมว่าบร๊ะเจ้า"

ตั้งหัวข้อ  TONG Thu Oct 29, 2009 12:23 am

ชาบู ชาบู
TONG
TONG

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน